หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557 <ระดับประถมศึกษา>
จังหวัดนนทบุรี
ระหว่าง วันที่ 17-19 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2557

[ ทั้งหมด   17 ธ.ค. 2557   18 ธ.ค. 2557   19 ธ.ค. 2557   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง อาคาร อบจ. ชั้น 3 ห้อง ป.1/2 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 16.30
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคลองขวาง อาคาร อบจ. ชั้น 3 ห้อง ป.3 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 16.30
3 032 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง อาคาร อบจ. ชั้น 5 ห้อง ม.2 และ ห้อง ม.3 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00 - 16.30
4 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง อาคาร อบจ. ชั้น 4 ห้อง ป.4 และ ห้อง ป.5 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00 - 10.30
5 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคลองขวาง อาคาร อบจ. ชั้น 4 ห้อง ป.6 และห้อง Smart room 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00 - 10.30
6 009 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง อาคาร อบจ. ชั้น 5 ห้อง ม.1/1 และ ห้อง ม.1/2 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00 - 10.30
7 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง อาคาร อบจ. ชั้น 3 ห้อง ป.1/2 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 16.30
8 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคลองขวาง อาคาร อบจ. ชั้น 3 ห้อง ป.3 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 16.30
9 038 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง อาคาร อบจ. ชั้น 2 ห้อง คณิตศาสตร์ 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 16.30
10 041 การแข่งขันพาทีสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง อาคาร อบจ. ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48

19 ธ.ค. 2557
08.30 - 16.30
11 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดคลองขวาง อาคาร อบจ. ชั้น 4 ห้อง ป.4 ห้อง ป.5 และ ห้อง ป.6 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 10.00
12 047 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสุภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง อาคาร อบจ. ชั้น 5 ห้อง ม.1/1 ห้อง ม.1/2 และ ห้อง ม.2 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 10.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ม.3/1-ม.3/2 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ม.1/1-ม.1/2 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว อาคารโรงเรียนสุเหร่าเขียว ชั้น 4 ห้อง ห้อง 147 , ห้อง 148 18 ธ.ค. 2557 09.00
4 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง ป.5/1-ป.5/2 , ป.6/1-ป.6/3 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00
5 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว อาคารโรงเรียนสุเหร่าเขียว ชั้น 1 ห้อง ใต้อาคารโรงเรียนสุเหร่าเขียว 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00
6 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ป.1/1 - ป.1/2 , ป./2/1 - ป.2/2 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00
7 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว อาคารโรงเรียนสุเหร่าเขียว ชั้น 1 ห้อง ใต้อาคารโรงเรียนสุเหร่าเขียว 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 2 (ลำดับที่ 1-24) และ อาคาร 2 ชั้น 4 (ลำดับที่ 25-48) ห้อง คอมพิวเตอร์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว อาคารโรงเรียนสุเหร่าเขียว ชั้น 4 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 - 2 18 ธ.ค. 2557 09.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ห้องคณิตศาสตร์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมพระครูวิบูลนนทกิจ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว อาคารโรงเรียนสุเหร่าเขียว ชั้น 4 ห้อง ห้องมัลติมิเดีย 18 ธ.ค. 2557 09.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดเฉลิมพระเกียรติ(พิบูลบำรุง) หอประชุมวัดเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดพุฒิปรางค์ปราโมทย์ ศาลาปฏิบัติธรรมวัดพุฒิปรางค์ปราโมทย์ ชั้น 1 ห้อง 1 17 ธ.ค. 2557 เริ่มแข่งขัน 09.00 น.
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดเฉลิมพระเกียรติ(พิบูลบำรุง) อาคารเรียน 2 ชั้น 1 ห้อง ชั้นป.1/1-ชั้นป.1/4 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-15.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดพุฒิปรางค์ปราโมทย์ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 133 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
เริ่มแข่งขัน 09.00 น.
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดเฉลิมพระเกียรติ(พิบูลบำรุง) อาคารเรียน 3 ชั้น 3 ห้อง ห้องชั้นป.6/1-ชั้นป.6/4 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-15.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดพุฒิปรางค์ปราโมทย์ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 134 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
เริ่มแข่งขัน 09.00 น.
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดเฉลิมพระเกียรติ(พิบูลบำรุง) หอประชุมโรงเรียนวัดเฉลิมพระเกียรติ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-15.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดพุฒิปรางค์ปราโมทย์ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมกาญจนลักษณ์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
เริ่มแข่งขัน 09.00 น.
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดเฉลิมพระเกียรติ(พิบูลบำรุง) อาคารเรียน 2 ชั้น 3 ห้อง ห้องชั้นป.5/1-ชั้นป.5/4 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-15.00
10 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดพุฒิปรางค์ปราโมทย์ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 135 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
เริ่มแข่งขัน 09.00 น.
11 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 เทศบาลตำบลปลายบาง หอประชุมเทศบาลปลายบาง 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-15.00
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 เทศบาลตำบลปลายบาง หอประชุมเทศบาลปลายบาง 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-15.00
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 เทศบาลตำบลปลายบาง หอประชุมเทศบาลปลายบาง 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-15.00
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 เทศบาลตำบลปลายบาง หอประชุมเทศบาลปลายบาง 19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-15.00
15 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 เทศบาลตำบลปลายบาง หอประชุมเทศบาลปลายบาง 19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-15.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารริมน้ำ ชั้น 1 ห้อง ภาษาไทย และ ห้องศิลปะ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 เป็นต้นไป
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารริมน้ำ ชั้น 1 ห้อง อาหารคาว-หวาน 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 เป็นต้นไป
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารริมน้ำ ชั้น 2 ห้อง วิทยาศาสตร์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 เป็นต้นไป
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 วัดไทรใหญ่ ศาลาอบรมสงฆ์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 18

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 19 - 36

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 37 - 48
9.00 เป็นต้นไป
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 วัดไทรใหญ่ ศาลาอบรมสงฆ์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 18

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 19 - 36

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 37 - 48
9.00 เป็นต้นไป
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 วัดไทรใหญ่ ศาลาอบรมสงฆ์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 18

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 19 - 36

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 37 - 48
9.00 เป็นต้นไป
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารริมน้ำ ชั้น 2 ห้อง สืบค้น ห้องสมุด 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 เป็นต้นไป
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารริมน้ำ ชั้น 2 ห้อง ฉายวีดีทัศน์ ห้องสมุด 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 เป็นต้นไป
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 ที่ว่าการอำเภอไทรน้อย ห้องประชุมศาลาประชาคม 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
9.00 เป็นต้นไป
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 ศาลา 80 ปี อำเภอไทรน้อย 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
9.00 เป็นต้นไป
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารอนุรักษ์ ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1/1 และ อนุบาล 1/2 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 เป็นต้นไป
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารอนุรักษ์ ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1/3 และ อนุบาล 2/1 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 เป็นต้นไป
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารอนุรักษ์ ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2/2 และ อนุบาล 2/3 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 เป็นต้นไป
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารอนุรักษ์ ชั้น 2 ห้อง สังคมศึกษา 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 เป็นต้นไป
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารอนุรักษ์ ชั้น 2 ห้อง วิถีไทย 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 เป็นต้นไป
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารอนุรักษ์ ชั้น 2 ห้อง จริยธรรม 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 เป็นต้นไป
17 170 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารพระมงคลนนทเขต ห้อง ประชุม 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 เป็นต้นไป
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารพระมงคลนนทเขต ชั้น 2 ห้อง ห้องวิชาการ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา55 (วัดโบสถ์ดอนพรหม) โรงยิม สนามกีฬาจังหวัดนนทบุรี 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา55 (วัดโบสถ์ดอนพรหม) อาคารอเนกประสงค์ (โดม) 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.00
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา55 (วัดโบสถ์ดอนพรหม) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 331-333 17 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
4 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา55 (วัดโบสถ์ดอนพรหม) อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 341-343 17 ธ.ค. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรม้า อาคาร 1 , อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 122-123,221-222 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดไทรม้า อาคาร 1,อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 122-123,221-222 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
3 265 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรม้า อาคาร 1 ,อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 122-123,221-222 19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรม้า อาคาร 1, อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 122-123,221-222 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดไทรม้า อาคาร 1,อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 122-123,221,222 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรม้า อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 331-335 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรม้า อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 331 - 335 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรม้า อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 331 - 335 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
13.00 - 16.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรม้า อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดไทรม้า อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรม้า อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรม้า อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรม้า อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422-426 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดไทรม้า อาคาร 4 ชั้น 1 - 2 ห้อง 422-426 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
13.00 - 16.00
15 313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรม้า อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422-426 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 223 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 222 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 112 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 111 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 116 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 115 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 114 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 113 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 332 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 331 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร3 ชั้น 4 ห้อง 346 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร3 ชั้น 4 ห้อง 345 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 336 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 335 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 334 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 333 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร3 ชั้น 4 ห้อง 344 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร3 ชั้น 4 ห้อง 343 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร3 ชั้น 4 ห้อง 342 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร3 ชั้น 4 ห้อง 341 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง 321 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
22 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง 412 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
23 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง 411 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
24 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง 323 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
25 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคารเนกประสงค์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
26 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย อาคารเอนกประสงค์ 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
27 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองตาคล้าย อาคารเอนกประสงค์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-17.00
28 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองตาคล้าย อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง 123 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
29 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองตาคล้าย อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง 121 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
30 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดคลองตาคล้าย อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง 123 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
31 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดคลองตาคล้าย อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง 121 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
32 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดคลองตาคล้าย อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง 133 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
33 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดคลองตาคล้าย อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง 131 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
34 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองตาคล้าย อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง 133 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
35 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองตาคล้าย อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง 131 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
36 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดคลองตาคล้าย อาคาร1 ชั้น 4 ห้อง 144 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
37 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดคลองตาคล้าย อาคาร1 ชั้น 4 ห้อง 142 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
38 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองตาคล้าย อาคาร1 ชั้น 4 ห้อง 144 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
39 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองตาคล้าย อาคาร1 ชั้น 4 ห้อง 142 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
40 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองตาคล้าย อาคาร1 ชั้น 5 ห้อง 154 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
41 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองตาคล้าย อาคาร1 ชั้น 5 ห้อง 151 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
42 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดคลองตาคล้าย อาคาร1 ชั้น 5 ห้อง 154 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
43 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดคลองตาคล้าย อาคาร1 ชั้น 5 ห้อง 151 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
44 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดคลองตาคล้าย อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 221 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
45 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองตาคล้าย อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 221 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร เวที 2 หลังคาโดม 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 48
18 ธ.ค. 2557 13.00-17.00 น. 19 ธ.ค.2557 08.00-17.00 น.
2 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร เวที 2 หลังคาโดม 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 32

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
17 ธ.ค. 2557 08.00-17.00 น. 18 ธ.ค.2557 08.00-12.00 น.
3 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร เวที 3 อาคารเทศบาล 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 48
18 ธ.ค. 2557 13.00-17.00 น. 19 ธ.ค.2557 08.00-17.00 น.
4 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร เวที 3 อาคารเทศบาล 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 32

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
17 ธ.ค. 2557 08.00-17.00 น. 18 ธ.ค.2557 08.00-12.00 น.
5 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร เวที 4 อาคารสแปนชั่น 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 48
18 ธ.ค. 2557 13.00-17.00 น. 19 ธ.ค.2557 08.00-17.00 น
6 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร เวที 4 อาคารสแปนชั่น 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 32

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
17 ธ.ค. 2557 08.00-17.00 น. 18 ธ.ค.2557 08.00-12.00 น.
7 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร เวที 1 หลังคาโดม 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 48
18 ธ.ค. 2557 13.00-17.00 น. 19 ธ.ค.2557 08.00-17.00 น
8 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร เวที 1 หลังคาโดม 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 32

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
17 ธ.ค. 2557 08.00-17.00 น. 18 ธ.ค.2557 08.00-12.00 น.
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร ศาลาคุณธรรม 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 32

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
17 ธ.ค. 2557 08.00-17.00 น. 18 ธ.ค.2557 08.00-12.00 น.
10 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร ศาลาคุณธรรม 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 48
18 ธ.ค. 2557 13.00-17.00 น. 19 ธ.ค.2557 08.00-17.00 น

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง ม.2/1 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
2 053 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง ห้อง ม.3/1 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
3 054 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ อาคาร 7 ชั้น 5 ห้อง ห้อง ม.1/1 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
4 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ อาคาร 3 ชั้น 1,2 ห้อง รอบแรก ชั้น 1 ห้องวิทยาศาสตร์ รอบ 2 ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.30
5 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ อาคาร 3 ชั้น 1,2 ห้อง รอบแรก ชั้น 1 ห้องวิทยาศาสตร์ รอบ 2 ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
11.30-16.30
6 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ อาคาร 3 ชั้น 1,2 ห้อง รอบแรก ชั้น 1 ห้องวิทยาศาสตร์ รอบ 2 ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.30
7 058 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้อง ป.5/2 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
8 059 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้อง ป.5/1 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
9 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง ห้อง ม.3/1 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
10 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง ห้อง ม.3/3 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
11 063 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ อาคาร 7 ห้อง ห้องประชุม2 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.30
12 065 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง ห้อง ม.2/4 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
13 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง ห้อง ม.2/1 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
14 066 การแข่งขันการพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง ห้อง ม.2/5 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
15 722 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ อาคาร 7 ชั้น 5 ห้อง ห้อง ม.1/4 และ ห้อง ม.1/5 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
16 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ อาคาร 7 ชั้น 5 ห้อง ห้อง ม.1/2 และ ห้อง ม.1/3 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางไผ่ โดมหน้าอาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
08.00-16.30 น.
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดบางไผ่ สนามหน้าพระอุโบสถ์ 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30 น.
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางไผ่ สนามหญ้าหน้าอาคารพระโสภณนนทสาร 19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
8.30-16.30
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดบางไผ่ อาคารพระโสภณนนทสาร ชั้น 1 ห้อง ประชุมอาคารพระโสภณนนทสาร 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
8.30-16.30
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางไผ่ อาคารพระโสภณนนทสาร ชั้น 2 ห้อง เรียน 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
6 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางไผ่ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 1 ห้อง เรียน 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
7 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดบางไผ่ อาคารพระโสภณนนทสาร ชั้น 3-4 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-15.00
8 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางไผ่ อาคารพระโสภณนนทสาร ชั้น 3-4 ห้อง ห้องเรียนอาคารพระโสภณนนทสาร 19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-15.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดบางไผ่ อาคารพระโสภณนนทสาร ชั้น 3 ห้อง สมุด 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
8.00-16.30
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางไผ่ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 1 ห้อง ประชุม 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
08.00-16.30
11 511 การแข่งขัน Cross word ป.1-ป.6
-
12 513 การแข่งขัน Cross word ม.1-ม.3
-
13 510 การแข่งขัน A Math ป.1-ป.6
-
14 514 การแข่งขัน A Math ม.1-ม.3
-
15 512 การแข่งขันคำคม ป.1-ป.6
-
16 515 การแข่งขันคำคม ม.1-ม.3
-
17 509 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6
-
18 516 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนบางบัวทอง อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 3406 19 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
2 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 17 ธ.ค. 2557 09.00-11.00
3 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบางบัวทอง อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมธัชยาลัย 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.00
4 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนบางบัวทอง อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 3405 17 ธ.ค. 2557 09.00-14.00
5 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบางบัวทอง อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 3406 17 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
6 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1,2 19 ธ.ค. 2557 09.00-14.00
7 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบางบัวทอง อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 3405 18 ธ.ค. 2557 09.00-14.00
8 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
9 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนบางบัวทอง อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 3406 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
10 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
11 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนบางบัวทอง อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 3405 19 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
12 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 17 ธ.ค. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 สถาบันการจัดการปัญญาภิวฒน์ (PIM) แจ้งวัฒนะ Convention Hall ชั้น ชั้นล่าง ห้อง Convention Hall 19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 สถาบันการจัดการปัญญาภิวฒน์ (PIM) แจ้งวัฒนะ Convention Hall ชั้น ชั้นล่าง ห้อง Convention Hall 19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
3 250 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ป.1-ป.6
-
4 251 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 เมืองทองธานี อาคารชาเลนเจอร์ อิมแพค ชั้น 1 ห้อง รอยัล จูปิลี่ 19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง เรียน 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00
8 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ อาคาร 1, อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียน 17 ธ.ค. 2557 09.30-11.30
9 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง เรียน 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ อาคาร 3 ชั้น 3, 4 ห้อง ห้องเรียน 17 ธ.ค. 2557 09.30-11.30
11 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อาคาร 1(ลำดับที่ 1-24), อาคารอนุบาล(ลำดับที่ 25-48) ชั้น 4(1-24), 1(25-48) ห้อง เรียน 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00
12 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อนุบาล ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00
13 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค(แม่นางวิทย์อุปการี) สนามฟุตบอล 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
14 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค(แม่นางวิทย์อุปการี) สนามฟุตบอล 19 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค(แม่นางวิทย์อุปการี) อาคารเอนกประสงค์(โดม) 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค(แม่นางวิทย์อุปการี) อาคารเอนกประสงค์ (โดม) 19 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ อาคาร 1, อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียน 18 ธ.ค. 2557 09.30-12.30
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ อาคาร 3 ชั้น 3, 4 ห้อง ห้องเรียน 18 ธ.ค. 2557 09.30-12.30

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบท่าทาง ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลบางกรวย อาคารศูนย์วิทยบูรณาการ ICT (105/29) ชั้น 1 ห้อง ประชุม ชั้น 1 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
9.00 - 14.00
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลบางกรวย อาคาร 017 ชั้น 1 ห้อง ห้องเรียนชั้นอนุบาล 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 12.00
3 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลบางกรวย อาคาร 017 ชั้น 1 ห้อง ห้องเรียนชั้นอนุบาล 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 12.00
4 733 การวาดภาพระบายสีด้วยสีเทียน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลบางกรวย อาคารศูนย์วิทยบูรณาการ ICT (105/29) ชั้น 2 ห้อง อาเซียน ห้องภาษาอังกฤษ ห้องคณิตศาสตร์ 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 11.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้อง 3 17 ธ.ค. 2557 09.00 - 16.00
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้อง 4 17 ธ.ค. 2557 09.00 - 16.00
3 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้อง 2 17 ธ.ค. 2557 09.00 - 16.00
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้อง 1 17 ธ.ค. 2557 09.00 - 16.00
5 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้อง 4 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 16.00
6 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้อง 3 19 ธ.ค. 2557 09.00-16.00
7 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้อง 1 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 16.00
8 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้อง 2 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 16.00
9 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 4 ห้อง ห้อง 2 17 ธ.ค. 2557 09.00 - 16.00
10 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 4 ห้อง ห้อง 1 17 ธ.ค. 2557 09.00 - 16.00
11 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 4 ห้อง ห้อง 4 17 ธ.ค. 2557 09.00 - 16.00
12 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 4 ห้อง ห้อง 3 17 ธ.ค. 2557 09.00 - 16.00
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 4 ห้อง ห้อง 5 17 ธ.ค. 2557 09.00 - 16.00
14 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 7 ชั้น 1,2 17 ธ.ค. 2557 09.00-15.00
15 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 1 ชั้น ชั้น 1,2 17 ธ.ค. 2557 09.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 5 (มัธยม) ชั้น ชั้น 2 ห้อง 5-8 17 ธ.ค. 2557 09.00 - 10.00
2 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 5 (มัธยม) ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้อง 1-4 17 ธ.ค. 2557 09.00 - 10.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกษาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้อง 1 18 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
2 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกษาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้อง 2 18 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกษาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้อง 3 18 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 7 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้อง 1-2 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
2 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 7 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้อง 3-4 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
3 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 7 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้อง 5-6 18 ธ.ค. 2557 13.00 - 16.00
4 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 7 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ชั้น 7-8 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
5 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 1 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้อง 1-2 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
6 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ชั้น ชั้น 1 ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 17 ธ.ค. 2557 10.30-17.00
7 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร ป.3 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้อง 1-2 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
8 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร ป.3 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้อง 3-4 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
9 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 4 ห้อง ห้อง 1-2 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
10 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 4 ห้อง ห้อง 3-4 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
11 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้อง 5-6 18 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
12 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 2 17 ธ.ค. 2557 09.00 - 16.00
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 2 17 ธ.ค. 2557 09.00-16.00
14 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 2 17 ธ.ค. 2557 09.00 - 16.00
15 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 2 17 ธ.ค. 2557 09.00-16.00
16 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 2 17 ธ.ค. 2557 09.00 - 16.00
17 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 2 18 ธ.ค. 2557 9.00 - 16.00
18 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 2 18 ธ.ค. 2557 09.00-16.00
19 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 2 18 ธ.ค. 2557 09.00-16.00
20 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 2 18 ธ.ค. 2557 09.00-16.00
21 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 2 18 ธ.ค. 2557 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ชั้น ชั้น 1 ห้อง เต้นท์หน้าอาคาร 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
2 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ชั้น ชั้น 1 ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
3 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 6 (อนุบาล) ชั้น ชั้น 1 ห้อง อาคาร 6 (อนุบาล) 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
4 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 1 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้อง 1 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 7 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้อง 1 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 7 ชั้น ชั้น 1 ห้อง เต้นท์หน้าอาคาร 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
7 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 5 (มัธยม) ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้อง 5 - 8 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
8 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 5 (มัธยม) ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้อง 1- 4 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
9 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 5 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้อง 5-8 18 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
10 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 5 (มัธยม) ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้อง 1-4 18 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกษาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 4 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
12 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกษาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 4 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 18 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
13 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกษาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 4 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 19 ธ.ค. 2557 13.00-16.00
14 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ชั้น ชั้น 1 ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 18 ธ.ค. 2557 09.00-11.00
15 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ชั้น ชั้น 1 ห้อง บริเวณเต้นท์ด้านหน้าอาคาร 18 ธ.ค. 2557 09.00-11.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]