หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557 <ระดับประถมศึกษา>
จังหวัดนนทบุรี
ระหว่าง วันที่ 17-19 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2557

[ ทั้งหมด   17 ธ.ค. 2557   18 ธ.ค. 2557   19 ธ.ค. 2557   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 19 ธ.ค. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 041 การแข่งขันพาทีสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง อาคาร อบจ. ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48

19 ธ.ค. 2557
08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดเฉลิมพระเกียรติ(พิบูลบำรุง) อาคารเรียน 2 ชั้น 1 ห้อง ชั้นป.1/1-ชั้นป.1/4 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-15.00
2 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดพุฒิปรางค์ปราโมทย์ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 133 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
เริ่มแข่งขัน 09.00 น.
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดเฉลิมพระเกียรติ(พิบูลบำรุง) อาคารเรียน 3 ชั้น 3 ห้อง ห้องชั้นป.6/1-ชั้นป.6/4 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-15.00
4 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดพุฒิปรางค์ปราโมทย์ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 134 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
เริ่มแข่งขัน 09.00 น.
5 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดเฉลิมพระเกียรติ(พิบูลบำรุง) หอประชุมโรงเรียนวัดเฉลิมพระเกียรติ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-15.00
6 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดพุฒิปรางค์ปราโมทย์ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมกาญจนลักษณ์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
เริ่มแข่งขัน 09.00 น.
7 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดเฉลิมพระเกียรติ(พิบูลบำรุง) อาคารเรียน 2 ชั้น 3 ห้อง ห้องชั้นป.5/1-ชั้นป.5/4 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-15.00
8 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดพุฒิปรางค์ปราโมทย์ อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 135 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
เริ่มแข่งขัน 09.00 น.
9 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 เทศบาลตำบลปลายบาง หอประชุมเทศบาลปลายบาง 19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-15.00
10 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 เทศบาลตำบลปลายบาง หอประชุมเทศบาลปลายบาง 19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-15.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 วัดไทรใหญ่ ศาลาอบรมสงฆ์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 18

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 19 - 36

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 37 - 48
9.00 เป็นต้นไป
2 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 วัดไทรใหญ่ ศาลาอบรมสงฆ์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 18

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 19 - 36

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 37 - 48
9.00 เป็นต้นไป
3 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 วัดไทรใหญ่ ศาลาอบรมสงฆ์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 18

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 19 - 36

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 37 - 48
9.00 เป็นต้นไป
4 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 ที่ว่าการอำเภอไทรน้อย ห้องประชุมศาลาประชาคม 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
9.00 เป็นต้นไป
5 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 ศาลา 80 ปี อำเภอไทรน้อย 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
9.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 265 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรม้า อาคาร 1 ,อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 122-123,221-222 19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองตาคล้าย อาคารเอนกประสงค์ 17 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร เวที 2 หลังคาโดม 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 48
18 ธ.ค. 2557 13.00-17.00 น. 19 ธ.ค.2557 08.00-17.00 น.
2 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร เวที 3 อาคารเทศบาล 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 48
18 ธ.ค. 2557 13.00-17.00 น. 19 ธ.ค.2557 08.00-17.00 น.
3 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร เวที 4 อาคารสแปนชั่น 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 48
18 ธ.ค. 2557 13.00-17.00 น. 19 ธ.ค.2557 08.00-17.00 น
4 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร เวที 1 หลังคาโดม 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 48
18 ธ.ค. 2557 13.00-17.00 น. 19 ธ.ค.2557 08.00-17.00 น
5 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร ศาลาคุณธรรม 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 17 - 48
18 ธ.ค. 2557 13.00-17.00 น. 19 ธ.ค.2557 08.00-17.00 น

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดบางไผ่ สนามหน้าพระอุโบสถ์ 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30 น.
2 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางไผ่ สนามหญ้าหน้าอาคารพระโสภณนนทสาร 19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
8.30-16.30
3 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางไผ่ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 1 ห้อง เรียน 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
4 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางไผ่ อาคารพระโสภณนนทสาร ชั้น 3-4 ห้อง ห้องเรียนอาคารพระโสภณนนทสาร 19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
9.00-15.00
5 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดบางไผ่ อาคารพระโสภณนนทสาร ชั้น 3 ห้อง สมุด 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
8.00-16.30
6 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางไผ่ อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 1 ห้อง ประชุม 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
08.00-16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนบางบัวทอง อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 3406 19 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
2 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุราชประสิทธิ์ อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1,2 19 ธ.ค. 2557 09.00-14.00
3 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนบางบัวทอง อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 3405 19 ธ.ค. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 สถาบันการจัดการปัญญาภิวฒน์ (PIM) แจ้งวัฒนะ Convention Hall ชั้น ชั้นล่าง ห้อง Convention Hall 19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 สถาบันการจัดการปัญญาภิวฒน์ (PIM) แจ้งวัฒนะ Convention Hall ชั้น ชั้นล่าง ห้อง Convention Hall 19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 เมืองทองธานี อาคารชาเลนเจอร์ อิมแพค ชั้น 1 ห้อง รอยัล จูปิลี่ 19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อาคาร 1(ลำดับที่ 1-24), อาคารอนุบาล(ลำดับที่ 25-48) ชั้น 4(1-24), 1(25-48) ห้อง เรียน 18 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2557
ลำดับที่ 25 - 48
09.00
4 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค(แม่นางวิทย์อุปการี) สนามฟุตบอล 19 ธ.ค. 2557 09.00-12.00
5 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค(แม่นางวิทย์อุปการี) อาคารเอนกประสงค์ (โดม) 19 ธ.ค. 2557 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้อง 2 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 16.00
2 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้อง 4 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 16.00
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้อง 3 19 ธ.ค. 2557 09.00-16.00
4 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกศาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 3 ห้อง ห้อง 1 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ชั้น ชั้น 1 ห้อง เต้นท์หน้าอาคาร 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
2 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ชั้น ชั้น 1 ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
3 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 6 (อนุบาล) ชั้น ชั้น 1 ห้อง อาคาร 6 (อนุบาล) 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
4 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 1 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ห้อง 1 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 7 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้อง 1 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 7 ชั้น ชั้น 1 ห้อง เต้นท์หน้าอาคาร 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
7 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 5 (มัธยม) ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้อง 5 - 8 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
8 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 5 (มัธยม) ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้อง 1- 4 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
9 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกษาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 4 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 19 ธ.ค. 2557 09.00 - 12.00
10 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 90 ปี พระธรรมโกษาจารย์(ปัญญานันทภิกขุ) ชั้น ชั้น 4 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 19 ธ.ค. 2557 13.00-16.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]