หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2
ระหว่าง วันที่ 15 - 17 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ.2557

[ ทั้งหมด   15 พ.ย. 2557   16 พ.ย. 2557   17 พ.ย. 2557   8 เม.ย. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 15 พ.ย. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง อ.2/1 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 48
09.00
2 031 การแข่งขันการอ่านออกเสียงและจับใจความสำคัญ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง อ.1 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 49
09.00
3 032 การแข่งขันการอ่านเอาเรื่อง (อ่านในใจ) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ม.3/1 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 26
09.00
4 007 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 1 ห้อง ป.1/1 และ ป.1/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 26 - 48
09.00
5 008 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 1 ห้อง ป.2/1 และ ป.2/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 25

15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 26 - 45
09.00
6 009 การแข่งขันการเขียนเรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ม.3/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 24
09.00
7 036 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 43
09.00
8 037 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.3/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 45
09.00
9 038 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 21
09.00
10 041 การแข่งขันพาทีสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 5
09.00
11 046 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กาพย์ยานี ๑๑ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ม.1/1 , ม.1/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 16

15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 17 - 31
09.00
12 047 การแข่งขันการแต่งบทร้อยกรอง กลอนสุภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ม.2/1 และ ม.2/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 10

15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 11 - 17
09.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคาร ICT ห้อง ม.1/1 , ม.1/2 และ ม.2/1 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 11
09.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคาร ICT ห้อง ม.3/1 และ ม.2/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 18
09.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคาร 2 ห้อง ห้องวิทยาศาสตร์ และ ห้อง ป.1/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 11
09.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคาร 2 ห้อง ป.1/1 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 7
09.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารอดิเรกสาร ห้อง ป.2/1 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 7
09.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารอดิเรกสาร ห้อง ป.2/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 5
09.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 ลานธรรม 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 19
08.30-11.30
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารอดิเรกสาร ห้อง ห้องประชาธิปไตย 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 8
09.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคาร 2 ห้อง ป.6/1 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 7
09.00
10 100 การประะกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคาร 2 ห้อง ป.6/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
09.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง หอประชุมอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 4
09.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง หอประชุมอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
09.00
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 2 ห้อง ป.5/1, ป.5/2, ป.6/1 และ ป.6/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 49
09.00
4 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 2 ห้อง ป.4/1 และ ป.4/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 26
09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 1 ห้อง ป.3/1 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 24
09.00
2 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 1 ห้อง ป.3/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 25
09.00
3 265 การแข่งขันรวม "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 1 ห้อง ป.2/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 7
09.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง ม.3/3 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 47
09.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง ม.2/1, ม.1/3 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 45
09.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง ม.2/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 20
09.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง ห้องวิทยาศาสตร์ (ประถม) 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 11
09.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง ห้องวิทยาศาสตร์ (ประถม) 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 5
09.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง ศูนย์ PEER , ห้องอาเซียน 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 35
09.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง ป.1/1 , ป.1/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 40
09.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง ห้องคอมฯ ประถมศึกษา 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 9
09.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 2 ห้อง วิทยาศาสตร์ (ประถม) 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 13
09.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง เต้นท์ ถนนด้านทิศตะวันออก 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 35
09.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง เต้นท์ ถนนด้านทิศตะวันออก 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 34
09.00
15 313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง โต๊ะหิน ถนนด้านทิศตะวันออก 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 3
09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารฉลองสิริราชสมบัติ ครบ ๖๐ ปี 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00
2 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารฉลองสิริราชสมบัติ ครบ ๖๐ ปี 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ สนามฟุตบอล 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 24
09.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ สนามฟุตบอล 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 14
09.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ สนามฟุตบอล 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 3
09.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อเนกประสงค์ ห้อง ดนตรี 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อเนกประสงค์ ห้อง ดนตรี 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
09.00
6 092 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง วิทยาศาสตร์ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00
7 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ โรงอาหาร 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 26
09.00
8 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ โรงอาหาร 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 11
09.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 4
09.00
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 4
09.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 7
13.00-15.00
2 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 43
09.00
3 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
09.00
4 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 6
09.00
5 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 6
09.00
6 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 9
09.00-14.00
7 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 7
09.00-14.00
8 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 4
13.00
9 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 10
13.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 20
09.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 6
09.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 5
09.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
09.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 7
09.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 4
09.00
7 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 29
13.00
8 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 11
13.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 701 การเล่านิทานประกอบท่าทาง ปฐมวัย โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 ห้องประชุมยูงทอง 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 45
09.00-12.00
2 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 ห้อง ป.3/1 , ป.3/2 , ป.2/3 และ ป.4/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 50
09.00-12.00
3 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารอนุบาล ห้อง ห้อง อ.1/1 , อ.1/2 , อ.2/1 และ อ.2/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 49
09.00-12.00
4 733 การวาดภาพระบายสีด้วยสีเทียน ปฐมวัย โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารอดิเรกสาร ห้อง ปฏิบัติการทางภาษา และ ห้องอาเซียน 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 49
09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 3
13.00
2 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
13.00
3 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
13.00
4 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 6
13.00
5 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 6
13.00
6 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
13.00
7 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/1 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 3
10.30
8 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/1 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
10.30
9 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/1 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
10.30
10 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/1 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 3
10.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง ิอาคารอินทรี อาษา ห้อง สมุด 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
09.00
2 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารอินทรี อาษา ห้อง สมุด 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 13
09.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารอินทรี อาษา ห้อง สมุด 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 7
09.00
4 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารอินทรี อาษา ห้อง สมุด 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารอินทรี อาษา ห้อง สมุด 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 3
09.00
6 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารอินทรี อาษา ห้อง สมุด 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
09.00
7 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารอินทรี อาษา ห้อง สมุด 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
09.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารอินทรี อาษา ห้อง สมุด 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
09.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00
2 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 3
09.00
3 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
09.00
4 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00
5 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00
6 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
09.00
7 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 4
13.00
8 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 15 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
13.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ ชนินทร พันธุ์หล้า โทร. 090-091-3836, 081-780-6787 E-mail : shanintorn@gmail.com
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]