หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 64 ประจำปีการศึกษา 2557
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2
ระหว่าง วันที่ 15 - 17 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ.2557

[ ทั้งหมด   15 พ.ย. 2557   16 พ.ย. 2557   17 พ.ย. 2557   8 เม.ย. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 16 พ.ย. 2557

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 2 ห้อง ป.5/1 , ป.5/2 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 38
09.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 2 ห้อง ป.6/1 , ป.6/2 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 40
09.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง ิอาคาร 2 ห้อง ป.4/2 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 21
09.00
4 125 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 1 ห้อง ป.3/2 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 3
09.00
5 126 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 1 ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 1 ห้อง ป.2/2 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 4
09.00
6 710 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 1 ห้อง ป.3/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 6
09.00
7 711 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภท 2 ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 1 ห้อง ป.2/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 3
09.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง ห้องคอมมัธยมศึกษา 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 8
09.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง ห้องคอมมัธยมศึกษา 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 7
09.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง ม.1/2 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 39
09.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง ม.3/3 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 46
09.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง ม.3/2 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 24
09.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน หอประชุม 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 45
09.00
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน หอประชุม 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 40
09.00
3 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน หอประชุม 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 35
09.00
4 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน หอประชุม 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 7
09.00
5 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน หอประชุม 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 10
09.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารยูงทอง ห้อง ป.3/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 10
09.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารยูงทอง ห้อง ป.3/2 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 16
09.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารยูงทอง ห้อง ป.2/3 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 6
09.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารอนุบาล ห้อง อ.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 6
09.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารอนุบาล ห้อง อ.1/2 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 16
09.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารอนุบาล ห้อง อ.2/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 8
09.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารอนุบาล ห้อง อ.2/2 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
08.30-10.00
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารอนุบาล ห้อง อ.2/2 16 พ.ย. 2557 10.30-12.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 ลานธรรม 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 4
09.00
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 ลานธรรม 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคาร ICT ห้อง ม.2/2 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 39
09.00
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคาร ICT ห้อง ม.3/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 38
09.00
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคาร ICT ห้อง ม.3/2 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 14
09.00
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารอดิเรกสาร ห้อง อาเซียน 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 45
09.00
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารอดิเรกสาร ห้อง ภาษาอังกฤษ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 44
09.00
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคาร ICT ห้อง ม.2/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 21
09.00
17 169 การประกวดสวดมนต์แปล ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารยูงทอง ห้อง ประชุมยูงทอง 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 15
09.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 1 ห้อง ป.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 3
09.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 1 ห้อง ป.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 1 ห้อง ป.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 5
09.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 1 ห้อง ป.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 1 ห้อง ป.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 3
09.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 1 ห้อง ป.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 1 ห้อง ป.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 4
09.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 1 ห้อง ป.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 1 ห้อง ป.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
09.00
10 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 1 ห้อง ป.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
09.00
11 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 1 ห้อง ป.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00
12 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 1 ห้อง ป.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
09.00
13 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 1 ห้อง ป.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 3
09.00
14 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 1 ห้อง ป.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00
15 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 1 ห้อง ป.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 5
09.00
16 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 1 ห้อง ป.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00
17 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 1 ห้อง ป.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 3
09.00
18 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารอเนกประสงค์ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00
19 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารอเนกประสงค์ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 5
09.00
20 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารอเนกประสงค์ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 4
09.00
21 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง วิทยาศาสตร์ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 6
09.00
22 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง วิทยาศาสตร์ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 20
09.00
23 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารฉลองสิริราชสมบัติ ครบ ๖๐ ปี 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 20
09.00
24 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารฉลองสิริราชสมบัติ ครบ ๖๐ ปี 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 40
09.00
25 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ม.3/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 9
09.00
26 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ม.3/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00
27 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ม.3/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
09.00
28 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ม.3/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 4
09.00
29 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 7
09.00
30 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 21
09.00
31 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
09.00
32 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 4
09.00
33 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง อ.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 3
09.00
34 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง อ.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 9
09.00
35 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง อ.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 16
09.00
36 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง อ.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 29
09.00
37 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00
38 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง หอประชุมอเนกประสงค์ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.30-09.50
2 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง หอประชุมอเนกประสงค์ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 3
10.00-10.30
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง หอประชุมอเนกประสงค์ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-9.30
4 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง หอประชุมอเนกประสงค์ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
11.00-11.30
5 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง หอประชุมอเนกประสงค์ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 3
10.40-11.00
6 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง หอประชุมอเนกประสงค์ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 3
11.00-11.30
7 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารอินทรี อาษา ห้อง สมุด 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคาร 2 ห้อง ป.2/2 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 25
09.00
2 053 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคาร 2 ห้อง ป.2/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 30
09.00
3 054 การแข่งขันการพูดภาษาอังกฤษ Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารอดิเรกสาร ห้อง ป.4/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 8
09.00
4 055 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคาร 2 ห้อง ป.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 27
09.00
5 056 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคาร 2 ห้อง ป.1/2 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 38
09.00
6 057 การแข่งขันกิจกรรม Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคาร 2 ห้อง ป.6/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 17
09.00
7 058 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารอดิเรกสาร ห้อง ประชาธิปไตย 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 36
09.00
8 059 การแข่งขันการเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 ห้อง สมุด 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 22
09.00
9 060 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคาร 2 ห้อง ป.6/2 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 9
09.00
10 061 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคาร 2 ห้อง ป.5/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 7
09.00
11 063 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารยูงทอง ห้อง ป.4/2 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 4
09.00
12 064 การแข่งขันการพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 ห้อง ห้องวิทยาศาสตร์ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
09.00
13 722 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคาร 2 ห้อง ป.5/2 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 15
09.00
14 714 การแข่งขันตอบปัญหาอาเซียน (ASEAN Quiz) ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคาร ICT ห้อง ม.1/1 และ ม.1/2 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 29
09.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 37
13.00
2 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 45
13.00
3 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 45
09.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 6
09.00
2 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 11
09.00
3 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 22
13.00
4 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 6
13.00
5 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 13
09.00
6 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 9
09.00
7 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 3
09.00
8 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 6
09.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 119 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง ป.1/2 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
09.00
2 118 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง ป.1/1 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 11
09.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคาร 2 ห้อง ห้องนาฎศิลป์ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 6
09.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคาร 2 ห้อง ห้องนาฎศิลป์ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
09.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารฉลองสิริราชสมบัติ ครบ ๖๐ ปี 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
09.00
2 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารฉลองสิริราชสมบัติ ครบ ๖๐ ปี 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 2
09.00
3 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารฉลองสิริราชสมบัติ ครบ ๖๐ ปี 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 4
09.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต๊นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00
2 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 6
09.00
3 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 1
09.00
4 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 16 พ.ย. 2557
ลำดับที่ 1 - 6
09.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ ชนินทร พันธุ์หล้า โทร. 090-091-3836, 081-780-6787 E-mail : shanintorn@gmail.com
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]